jakar bakin teku da saitin tawul - Masu kera, Masu kaya, Masana'anta Daga China
Kamfanin yana manne da ra'ayin haɗin kai na fa'idar juna, ci gaban nasara-nasara da ka'idodin kasuwanci na samfur na farko, sabis na farko, abokin ciniki na farko. Tare da manufar sabis na farawa daga buƙatun mai amfani kuma a ƙarshe gamsuwar mai amfani, mun himmatu don bauta wa abokan ciniki tare da babban inganci da saiti-bag-da-towel-set,dogon wasan golf, rufe direban golf, keɓaɓɓen mai riƙe katin ƙwallon golf na fata, mafi kyawun wasan golf. Muna mutunta abokan ciniki, fahimtar abokan ciniki, ci gaba da tafiya tare da The Times. A koyaushe muna kiyaye ingantacciyar ruhin kasuwanci. Tare da ƙungiyar masu sana'a, muna ci gaba da samar da samfurori da ayyuka fiye da tsammanin abokin ciniki don ƙirƙirar ƙima ga abokan ciniki.Mun yi imani da ka'idar "daidaici da fa'idar juna, haɗin kai na gaske", ta hanyar fa'idodi masu dacewa. Muna da bayyanannun haɗakar al'adun kamfanoni da haɗin kai na maƙasudai masu mahimmanci. Za mu iya ƙirƙirar kyakkyawar makoma! Mun gabatar da horar da ƙwararrun injiniyoyi da ƙwararrun gudanarwa tare da ingantattun fasahar fasaha daga ma'anar alhakin da ƙwarewa mai yawa a cikin sarrafa gine-gine. Duk ayyukan kamfanin koyaushe suna mayar da hankali ga abokan ciniki. Mun himmatu don samar wa abokan ciniki samfuran barga da kyakkyawan sabis. Muna bin bincike mai zaman kansa da haɓakawa da ƙirƙira samfur. Muna ci gaba da kafa kasuwar sauti donkatakon katako na golf, mariƙin katin golf, blue farin taguwar ruwa tawul, keɓaɓɓen alamun kaya.
Idan ya zo ga adana ingancin kayan aikin golf ɗin ku, murfin kai yana taka muhimmiyar rawa. Suna kare kulab ɗinku daga datti, ƙura, da lalacewa, suna tsawaita rayuwarsu da aikinsu. Koyaya, don kula da inganci da kyawun kan ku c
Kodayake ƙirar wasan golf (Tee) sun zama iri-iri a zamanin yau, wasan golf na gargajiya har yanzu shine nau'in gama gari. Tee na al'ada ƙwanƙarar katako ne tare da saman da aka fantsama a waje da saman saman maɗauri don tallafawa ƙwallon golf cikin sauƙi. Golf Tee
Zaɓin mafi kyawun tawul ɗin bakin teku ya ƙunshi la'akari da abubuwa da yawa. Ingantattun tawul ɗin bakin teku, kamar waɗanda aka yi daga filaye na halitta kamar auduga, suna ba da kyakkyawan shayar ruwa da dorewa. Tawul ɗin Turkiyya wani babban zaɓi ne; suna da nauyi
Shugaban Golf yana rufe kayan aiki masu mahimmanci a cikin golf. Ayyukansa shine kare shugaban kulob din daga lalacewa da kuma tsawaita rayuwar sabis na kulob din. Za a iya raba murfin kai na Golf zuwa nau'ikan daban-daban dangane da kayan aiki, siffofi da ayyuka daban-daban. Na farko
Bari mu yi saurin yada ilimin kimiyya da gabatar muku da wasu fasahar tawul.1.Yanke tawul ɗin yankan tawul ɗin tawul ɗin yankan tawul ɗin shine ainihin saman tawul ɗin gama gari don yanke magani, sannan an rufe masana'anta da f.
Golf wasa ne mai kalubalanci da nishadi wanda ke bukatar 'yan wasa su kasance masu sanye da kayan aiki da na'urori masu dacewa. Baya ga kulake da jakunkuna, wasu ƙananan na'urori masu amfani kuma suna da mahimmanci. A cikin wannan labarin, za mu gabatar da haka
Tare da ƙarfin fasaha mai ƙarfi, kayan aikin gwaji na ci gaba da tsarin sarrafa sauti. Kamfanin ba kawai yana ba mu samfurori masu inganci ba, har ma da sabis na dumi. kamfani ne amintacce!
Masu sana'a suna kula da haɓaka sababbin samfurori. Suna ƙarfafa gudanarwar samarwa. A cikin tsarin haɗin gwiwar muna jin daɗin ingancin sabis ɗin su, gamsu!
Kamfanin ku yana da cikakken kewayon samfurin sabis na tuntuɓar kan layi da kan layi don samar mana da sabis na shawarwari na tsayawa ɗaya. Kuna magance matsalolinmu da yawa akan lokaci, na gode!